![372063597 613382187652433 8772000137281166192 n](/images/admin/S.P/News/66/jitoasa/6/372063597_613382187652433_8772000137281166192_n.jpg)
วันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2566 เทศบาลตำบลบึงเจริญ และ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลบึงเจริญ
นำโดย นางวิไลวรรณ นานรัมย์ นายกเทศมนตรีตำบลบึงเจริญ พร้อม คณะผู้บริหารฯ,นายวิริยะ เอื้อวิริยะโยธิน ประธานสภา
และ สมาชิกสภาเทศบาล,คณะกรรมการบริหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ,หัวหน้าส่วนราชการ ,ข้าราชการ พนักงานเทศบาลตำบลบึงเจริญและผู้ปกครองทุกท่าน
ได้ดำเนินการจัดกิจกรรมโครงการ “แข่งขันกีฬาหนูน้อย” ประจำปีงบประมาณ 2566 ขึ้น เพื่อส่งเสริมพัฒนาการทางด้านร่างกาย
อารมณ์ สังคม สติปัญญาของนักเรียนสร้างความสมัครสมานสามัคคีในหมู่คณะ ส่งเสริมการออกกำลังกายและ
เป็นการสร้างการเรียนรู้กฎและกติกา มารยาทในการเล่นกีฬา
#ทำงานด้วยหัวใจ ห่วงใยคนในบึงเจริญ..
#พัฒนาด้วยใจพัฒนาไปด้วยกัน