คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวกิจกรรม
เปิดรับสมัครผู้เข้าประกวด "ธิดาผึ้งร้อยรังจำแลง" (ประกวดสาวประเภทสอง) ในงานประเพณีตีผึ้งร้อยรัง 15 ค่ำ เดือน 5 ประจำปี พ.ศ.2566
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เเทศบาลตำบลบึงเจริญ เปิดรับสมัครผู้เข้าประกวด "ธิดาผึ้งร้อยรังจำแลง" (ประกวดสาวประเภทสอง) ในงานประเพณีตีผึ้งร้อยรัง 15 ค่ำ เดือน 5 ประจำปี พ.ศ.2566 สมัครได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป...ผ่านช่องทาง Google From สมัครได้ที่ลิ้งhttps://forms.gle/qqXQjYbE11m94XTeAหรือ งานส่งเสริมการท่องเที่ยว สำนักงานเทศบาลตำบลบึงเจริญ (ในวัน เวลา ราชการ) ติดต่อสอบถามรายละเอียด 0878742208