คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์
มาตรการส่งเสริมการสวมหมวกนิรภัยของเด็กปฐมวัยในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
ตามหนังสือกรมส่งเสริมการปกครองท้อถิ่น ที่ 0816.4/ว.256 ลงวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2564 เรื่อง มาตรการส่งเสริมการสวมหมวกนิรภัยของเด็กปฐมวัยในศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เทศบาลตำบลบึงเจริญจึงประกาศรณรงค์สวมหมวกนิรภัยของเด็กปฐมวัยในศูนย์พัฒนาเด็กเล็กของเทศบาลตำบลบึงเจริญ 100% เพื่อความปลอดภัยของบุตรหลานต่อไป