คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์
รณรงค์การเลือกตั้งท้องถิ่น ร่วมกันใช้สิทธิ์ อย่างสุจริตโปร่งใส
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
ตามที่คณะกรรมการการเลือกตั้งได้มีประกาศคณะกรรมการการเลือกตั้ง กำหนดให้มีการเลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาลตำบลบึงเจริญและนายกเทศมนตรีตำบลบึงเจริญ ในวันอาทิตย์ที่ ๒๘ มีนาคม ๒๕๖๔ ตั้งเเต่เวลา ๐๘.๐๐ - ๑๗.๐๐ นาฬิกา เทศบาลตำบลบึงเจริญจึงออกรณรงค์ในพื้นที่ตำบลทั้ง 13 ชุมชน เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์ให้ความรู้ และรณรงค์ให้ประชาชนออกมาใช้สิทธิในการเลือกตั้ง ฯ
ร่วมกันใช้สิทธิ์ อย่างสุจริตโปร่งใส